21 Các câu trả lời

Trước đây mình bầu 2 bé, nhưng k sd app nào và k biết đến các app.. Nên không theo dõi đc tình trạng sức khoẻ thai nhi cũng như không hiểu đc cơ thể của mình đang như thế nào . - Giờ bầu tập 3 và tải app về sd thấy rất thuận tiện theo dõi hành trình của con trong bụng, hiểu được giai đoạn này mình cần gì và con. Cần gì... -Biết được thêm nhiều thông tin hữu ích hơn về quá trình sinh nở cũng như trao đổi kinh nghiệm với các mẹ khác về quá trình chăm con để được tốt hơn. Cảm ơn TheAsianparent rất nhiều

TapFluencer

Mình tham gia App TAP được khoảng một năm rồi ❤️ TAP là một ứng dụng thật sự hữu ích đối với mình trong suốt quá trình mang thai, sinh con và cho tới giờ, baby của mình hơn 8 months rồi, mỗi ngày TAP là người bạn đồng hành cùng mình chăm con 😊 Bên cạnh đó mình và các mom khác còn có cơ hội trao đổi kinh nghiệm mang thai - chăm con nữa 😍 Chân thành cảm ơn đội ngũ TAP trong suốt thời gian qua 🍀 Mong TAP không ngừng hoàn thiện - phát triển trong thời gian tới ạ 😊❤️

Cơ bản là hài lòng và thích thú. Nếu được, ứng dụng nên bổ sung thêm mục nhắc nhở các thời điểm quan trọng mẹ bầu nên làm j ở các tuần thai cụ thể, chẳng hạn, khám thai, đo độ mờ da gáy, kiểm tra tiểu đường, tiêm uốn ván, siêu âm 4D...

TapFluencer

Gần 1 năm rồi, từ lúc mang thai mình vào xem hàng ngày xem bé của mình phát triển như thế nào, tập đầu còn nhiều bỡ ngỡ, vào xem các kiến thức được theAsianparent cung cấp và kinh nghiệm của các mẹ chia sẻ thấy an tâm hơn rất nhiều

Từ khi sinh bé đến giờ là 4 tháng rồi. Sử dụng app biết được rất nhiều thông tin hữu ích. Và còn được chia sẻ cảm xúc giữa các mẹ bỉm với nhau nữa. Quá tuyệt vời :* mong app phát triển thêm nữa :*

TapFluencer

Mình tham gia TAP được 1 tháng nhưng cảm thấy rất thích. Trước đó mình thường xuyên đọc những bài viết liên quan đến chăm sóc bé trên web theasianparent. ❤️

TapFluencer

Ứng dụng hữu ích, mình và vợ hay cùng nhau đọc các thông tin và bàn luận các chủ đề của các mẹ khác trên app. Rất nhiều thông tin luôn!

Mình mới sanh bé thứ 2 gần 3 tháng và sử dụng app này cũng gần khoảng 3th nay, app hay, nhiều thông tin bổ ích cho tất cả bà mẹ và e bé.

Super Mum

Khoảng 8 tháng rùi. Khá là hữu ích từ khi mình sắp sinh đến giờ bé 6 tháng rùi

TapFluencer

Mh đang mong con. Đc chị giới thiệu. Thấy ưng lắm. Học hỏi được rất nhiều.

Câu hỏi liên quan