57 Các câu trả lời

bé nhà e cũng 1 tuổi trước e cũng cho uống sữa giống của mom cho bé uống .nhưng ko hiểu quả nay e đổi qua sữa Dr.Nutri Nguyên liệu nhập khẩu từ ĐỨC nhưng giá cả thì vừa túi tiền rẻ hơn grow mà tăng cân cà tăng chiều cao vì sữa cao nang lượng cho bé có bổ sung thêm chất sơ nên bé hấp thu và tiêu hóa rất tốt á mom

bé gái mình từ 6th uống france lait sữa mát tiêu hóa tốt vị như sữa mẹ nhưng k tăng trưởng gần 13th có 8.1kg 71.5cm biếng ăn biếng bú nên bị thiếu sắt. bs xem bảo năng lượng sữa ít nên giờ mình chuyển sang ug pedia sure hi vọng bé hấp thu tốt.

Có thể bé thuộc dạng khó hấp thụ giống bé nhà mình. 14 tháng mà 7kg6, 73cm đây. Mình đưa bé đi khám bên Nhi đồng thì bs kê cho mấy loại bột dinh dưỡng dùng kèm với thức ăn và sữa, thấy bé ăn cũng ok ấy mom

bé mình 13m đc 8,5kg, cao 74cm, đi khám dd lúc 8m thấp còi bsi kê sữa Fraince lait, tvia mỗi tháng bé cao hơn 1,5cm dù cân k tăng mấy do bé biếng ăn, nhưng giờ mình ptr cao trc, nặng rồi khi nào tăng cũng đc mom

con mình 13m hơn 8,7kg 73,5cm cũng lười ăn lắm đã có 16 chiếc răng

VIP Member

đi kham coi sao m Em đang tham gia cuộc thi. M có thể vào link dưới cho e xin 1 like được không ạ. E xin lỗi đã làm phiền. https://community.theasianparent.com/booth/1014619?d=android&ct=b&share=true

VIP Member

nhẹ quá mom ơi, thử cho bé đi khám rồi bs tư vấn cho mom nha Không phiền mom vào link https://community.theasianparent.com/booth/1014465?d=android&ct=b&share=true cho bé xin 1❤ nha. Cảm ơn mom

TapFluencer

tùy từng cơ địa của bé nữa mom à, bé k hấp thụ được có thể là do hệ tiêu hóa của bé, nên cho con đi khám để được tư vấn mom à

VIP Member

Bé tăng cân hay k còn do bé hấp thu được hay k nữa m AK. Bé suy dinh dưỡng m nên cho bé đi khám về dinh dưỡng để có chế độ ăn uống phù hợp

mình cứ tưởng bé mình nhỏ so vs các bạn .trộm vía bé gần 14tháng mà hơn 9kg .tuy lúc sanh bé thiếu tháng chỉ đc 2kg6 thôi .

M thấy Vinlac khá ổn m mới cho bé 4 tháng uống mà tv con ti hết veo 100ml mà trc đó ti mẹ rồi hi vọng bé hợp tác tốt ♥️

Câu hỏi liên quan