97 Các câu trả lời

Mình bé đầu là bé gái..bây giờ thai đang dc 13 tuần..hihi..chưa bjk trai hay gái..nhưng mình nghĩ con mình là trên hết..dù trai hay gái

Gái trai là do trời cho nhưng hơi buồn thôi.khổ ng mong k được nhỉ.T đầu là trai mong gái từng ngày.nhưng vẫn giặc tiếp đây.hơi buồn tí

Đừng buồn. Con nó biết hết đấy. Gái thì sao chứ. Mang nặng đẻ đau như nhau. Nhiều ng muốn co một đứa con thôi mà ko đc kìa b

Mình bé đầu cũng gái 2tuoi giờ cbi sinh bé thứ 2 rồi cũng là gái rồi mình thì ngi bình thường chỉ cần con khỏe mạnh là được

Các cụ vẫn nói tứ nữ bất bần, con nao cung dc có con la hp lắm mom, c tớ đẻ 3 gai 1 trai gio dang bau 7 thang cong chua nua kia , dong vui hj hj

Có mum nào biết thử bằng banking soda để biết giới tính của thai nhi thì thử vào tuần ty thứ bao nhiêu thì chính xác khong chỉ cho m với

Mình 34 tuổi có 2 con gái, giờ đang bầu 10 tuần. Cố lên bạn, lúc mới suy nghĩ vậy thôi, sinh ra cưng hết sức luôn. Tin mình đi.

Con gái sau này sẽ nấu ăn cùng mẹ, điệu cùng mẹ, làm đẹp cùng mẹ, và sẽ hay tâm sự với mẹ. Yên tâm. Cố lên nhe chị

Cung nhu e .dua dau con gai .jo dua sau cug di seu am bac si bao la con gai.e bun wa moi nguoi oi.seu am 2chô ma moi noi noi moi khac cac me ak

Giống e m ơi. Giờ gd ck e lơ e luôn vì không cho họ cháu trai. E sắp sinh nữa buồn hết chỗ nói. Cứ khóc 1 mình tủi lắm

Câu hỏi liên quan