4เดือนแล้วค้า

??ขอดูท้องคุณแม่คลอดเดือนกรกฎาคมหน่อยค้า ??

4เดือนแล้วค้า
58 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

รบกวนคุณแม่ถ่ายภาพปิดๆด้านล่างนิดนึงนะคะ ในนี้กลัวจะมีผู้ประสงค์ไม่ดี เป็นห่วงค่ะ

ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้ตอน 19 week เล็กกว่าแม่อีกค่ะ อย่ากังวลนะคะ กำหนด 11 กค 63 ค้ะ

Post reply image
5y ago

อย่าเครียดนะคะ มีผลกับน้องค่ะแม่ ถ้าหมอไม่ว่าอะไร แม่อย่าคิดมากนะคะ

คลอด 1 กรกฎาคม 63 คร๊า น้องดิ้นเก่ง ถีบเก่งมากคะ แต่ยังไม่รู้เพศเลย

5y ago

บ้านนี้ตอนซาวด์น้องหันข้างให้คะ

VIP Member

บ้านนี้เล็กนิดเดียวเองจ้า จะเข้า5เดือนเเล้ว ท้องเเรกจ้า

อยากรู้เพศมากค่ะแต่น้องหนีบไว้ 💕 #ทีมกรกฎา 3กรกฎาคม 63

เกือบ5เดือนแล้วจ้า ลูก1แต่เหมือน2จ้า555 อึดอัดมากแม่😀😂

10 กรกฏาคมจ้า เหมือนคนอ้วนปกติ น้ำหนักไม่ขึ้นเลยค่ะ

5y ago

ค่ะแม่เด่วก็เจอค่ะ

4เดือนกว่าจ้า...ออกนิดเดียว..พุงแม่ล้วน😁😁

4เดือนเหมือนกันค่ะ18+2ค่ะกำหนดคลอด22/7/63ค่ะ

5y ago

แต่ไม่เคยไปซาวด์ที่คลีนิคค่ะแม่

แม่ปิดช่วงล่างหน่อยก็ดีนะคะ😶