228 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้แตกตอน38w2dค่ะ คิดว่ารอดแล้ว สุดท้าย แตกเยอะมาก

39+4คะมีใครไห้ได้เยอะกว่านี้ไหมเอาอะไรมาทาก้เอาไม่อยุ่

ของเรา3ท้องไม่แตกลายเลย แต่เวลาแพ้ท้องอาการจะหนักมาก

VIP Member

บ้านนี้7เดือนกว่า ยังไม่มีวี่แววว่าจะแตกค่ะ ท้องแรก

33+2 ยังไม่แตก แต่หลังจากนี้ไม่แน่ใจเหมือนกันจะแตกไหม

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ยิ่งใกล้คลอดยิ่งแตกเพิ่ม. 😅😅

ท้องสอง9เดือนเเล้วค่ะ ไม่เเตกลาย ทาออยทุกวันค่ะ

VIP Member

31วีคไม่แตกค่ะ ตั้งแต่ท้องแรกยันท้องสามก็ไม่แตกค่ะ

นี่ก็แตก แต่เป็นสีขาว แตกเยอะแต่มองไม่ชัดเท่าไหร่

ขนาดทาครีมทาออยทุกวันก็เอาไม่อยู่มาแตกตอน7เดือน😂