139 ตอบกลับ

เหมือนกันเลย ตอนนี้ท้อง 14wคนชอบทักว่า ท้องใกล้คลอดแล้ว

8w ลูกยังตัวเล็กนิดเดียวเองค่ะ คงจะเป็นเเค่พุงของเเม่

ท้องใหญ่จิงๆๆปกติก่ลงพุงแล้วท้องไปอีกพุงใหญ่อีกคะ

น่าจะพุงคุณแม่นะคะ เพราะน้องตัวเท่าลูกมะนาวเองนะแม่ 8w

16wยังไม่ออกเลยคะ กี่เดือนถึงจะออกท้องเเรกแิบกังวลนิดๆ

16wเหมือนกัน ค้องใส่เข็มกลัดที่ท้องจะได้เดินสบายๆ คนจะเดินหลบให้จะไม่ต้องกังวลคนเดินจะมาชนท้องค่ะ

VIP Member

นี่13 W ท้องออกแค่นิดเดียวเองนะ เด็กตัวยังไม่ถึงซม.เลย

8w เท่าเม็ดถั่วเขียวเองคะ น่าจะพุงแม่มากกว่านะคะ

8วีคเท่าเม็ดข้าวสารนะคะแม่น่าจะพุ่งไหญ่ยุแล้วด้วย

บ้านนี้ก็ท้องออกไวค่ะ ตรวจเจอปุ๊บป่องปั๊บเลย 😂😂

น่าจะพุงคุณแม่นะคะ น้องตัวเล็กนิดเดียวเอง😅