139 ตอบกลับ

ตอน8wของเราก่อยังไม่ออกนะค่ะ เราทำ้อง2แล้ว ตอนนี้จะ3เดือนก่อยังปกติอยู่ค่ะ

ใหญ่มากค่ะ บ้านนี้ตอน12wค่ะ ยังดูไม่ออกว่าท้องเลยค่ะ แต่ตอนนี้ 32+1 แล้วค่ะ

บ้านนี้13วิคออกนิดเดียวนอกนั้นพุงล้วนๆแม่เป็นคนอวบระยะสุดท้ายด้วยค่ะ

ของเรา6เดือน แต่ท้องเหมือน9เดือน เพราะเราเป็นคนมีพุงอยู่แล้วค่ะ

8weekเช่นกันคะท้อง2หลายคนทัก ท้องใหญ่ เพราะท้องหนาด้วย เลยดูใหญ่

ทำไหมแม่รุ้เร็วจังคร้า บ้านนี้ 15 สัปดาห์ ยังไม่รุ้เพศเลยคร้า

ไม่ใช่แล้สค่ะ อันนี้ท้องอีวนค่ะ กินเยอะ 8 วีค ยังเล็กมากนะค่ะ

คุณแม่อ้วนค่ะ 8wลูกตัวเท่าเม็ดถั่วเขียวอยู่เลยจ้า

VIP Member

อันนี้น่าจะพุงของแม่นะคะ บ้านนี้ 4 เดือนแล้ว ยังไม่ออกเลยค่ะ

บ้านรี้ท้องเพิ่งออกตอน 20 กว่าวีคค่ะ แม่ได้ลูกแฝดรึป่าวค่ะ