22 ตอบกลับ

เราก้อไม่แพ้เลยค่ะกินได้ทุกอย่าง แต่ไม่ค่อยมีนะที่อยากกินอะไรเป็นพิเศษ ตอนนี้35w น้ำหนักขึ้น5กก. แต่หมอบอกว่าน้องตัวอ้วน น้ำหนักเกินเกณฑ์ไปนิดหน่อย ถ้ารกดูดซับอาหารได้ดี ทุกอย่างที่กินเข้าไปจะได้ลูก

9w2dท้องสามแล้วค่ะกินได้หมด แต่ท้องนี้แปลกชอบเหม็นโน่นเหม็นนี่ สิวผดขึ้นเต็มหน้าผากเลย ตอนท้อง2 สามเดือนสุดท้ายน้ำหนักขึ้นเดือน4โล คือท้องสามจะไม่กินแบบเดิมอีกแล้ว😂

ท้องที่ 3 ค่ะ 2 ท้องแรกไม่แพ้ ท้องนี้ 8 วีค เบื่ออาหารไปหมด ทานอะไรก็ไม่อร่อย ทานได้แต่นมกับกล้วยน้ำว้าอ่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ทัอง 3 ของเรา 9วีค 2ท้องแรก ก้อไม่แพ้ แต่ท้องนี้เบื่ออาหาร ปากขม ๆ และเหนื่อยง่าย จ้า

ไม่แพ้เหมือนกันคะ ตอนนี้จะเข้า 8 เดือนแร้ว 😆 คุณแม่อย่าลืมควบคุมน้ำหนักนะคะ แม่บ้านนี้ขึ้นมา 17 โลละคะ

บ้านนี้แพ้หนักมากคะ ทานอะไรไมได้เลย...อ้วกออกมาหมดเลย ทรมานมากคะ แม่บ้านไหนมีวิธีแก้ไหมคะ

ท้องเเรกไม่แพ้เหมือนกันค่ะ กินทุกอย่าง นน. ขึ้นต่อเดือน 2โล โดนหมอดุ โดนเจาะน้ำตาล

บ้านนี้ก็ไม่แพ้คะ จนถึงตอนนี้33วีค4วันน้ำหนักขึ้น22โล เพราะกินทุกอย่างที่ขวางหน้า555

บ้านนี้ก็ไม่แพ้คะ จนถึงตอนนี้33วีค4วันน้ำหนักขึ้น22โล เพราะกินทุกอย่างที่ขวางหน้า555