40 ตอบกลับ

แม่เสียน้องไปกลางเดือนตุลาปีที่แล้ว จากนั้นก็คุมกำเหนิดด้วยการกินยาคุมมาตลอด ล่าสุดประจำเดือนมีนาไม่มา ตรวจเจอ 2 ขีดวันนี้ไปฝากครรท์ 4W3D วันภาวนาให้น้องแข็งแรงค่ะ ทะลุยาคุมมาเกิด

ค่ะแม่

อยากมีโมเม้นแบบนี้บางจัง เราแท้งตอนเดือนธันวาคม เราตั้งครรภ์ได้6เดือนแท้งเฉยเลย เสียใจมากๆ. เมื่อไรน้องจะมาแบบนี้บางนะ😊😊รอทุกเดือน

สู้ๆค่ะแม่✌🏻

ยินดีด้วยมากๆเลยค่ะแม่ บ้านนี้น้องหลุดไปปลายเดือนกุมภา กำลังบำรุงให้น้องกลับมาอีก เหมือนกันคร่าาา 💕❤️💖

สู้ๆค่ะแม่✌🏻

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้หลุดไปช่วงกลาง ก.พ ดูแลตัวเองอย่างไรคะ อยากให้น้องกับมาไวๆค่ะ

แม่ก็ทานอะไรตามปกตินะค่ะ สู้ๆค่ะ✌🏻

ยินดีด้วยค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ตอนหลุดแม่ขูดมดลูกไหมคะ เว้นช่วงนานไหมเอ่ย

ไม่ได้ขุดค่ะแม่

VIP Member

ยินดีกับคุณแม่ที่สุดเลยค่ะ ขอให้สุขภาพคุณแม่แบะน้องแข็งแรงๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอให้น้องอยู่กับแม่นานๆ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณค่ะ😊

แท้งช่วงต้นเดือนมกราเหมือนกันค่ะแต่น้องยังไม่กับมาเลย

สู้ๆค่ะแม่✌🏻✌🏻

อยากตรวจแบบนี้มั้งจังเลยคะตั้งความหวังทุกเดือน🥺

ขอบคุณคะแม่😊

TapFluencer

หลุดเดือนมกราเหมือนกันค่ะ 5w3D แต่ไม่กล้าตรวจ😢

ขอบคุณค่ะ