89 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งพ่อทั้งแม่เลย เป็นเบาหวานด้วยแม่นี้เครียดมาก

บ้านนี้แม่เป็น โชคดีหน่อยค่ะที่พ่อไม่เป็น ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ 🥰

VIP Member

บ้านนี้เป็นทั้งพ่อและแม่ค่ะ แต่ชนิดไม่รุนแรงค่ะ อย่ากังวลไปเลยนะคะ

เปนเหมือนกันเลยคะ

บ้านนี้ท้องแรก แม่เป็นพาหะ ตรวจของพ่อไม่เป็น ทำใจให้สบายๆ นะค่ะ

แม่บ้านนี้ก็เป็นพาหะค่ะ แต่ลูกคนแรกปกติ เพราะเลือดพ่อปกติ

เอิ่ม มม ไม่น่าใช่ 3 สัปดาห์นะ 3 สัปดาห์นับจากอะไร หรือหมอบอก

บ้านนี้ เป็นพาหะ ทั้งแม่และพ่อ ลูกออกมาปกติ ทั้ง4คนค่ะ

เหมือนกันค่ะเป็นพาหะทั้งคู่ตอนนี้กังวลมากค่ะท้อง38วีคแล้ว

แม่บ้านนี้กะเป็นค่ะแต่พ่อปกติลูกออกมาไม่เป็นจ้าบ้านนี้

เป็นพาหะทั้งคู่ค่ะ...แต่ผลเจาะน้ำคร่ำลูกไม่เป็นโรคค่ะ

บ้านที่ก็เป็นค้ะแต่ดีที่เลือดพ่อดีลูกเลยไม่เป็นค้ะ