35 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้นัดผ่าคลอด21พรุ่งนี้ค่ะแอบนอนไม่หลับเลยตื่นเต้น กำหนดคลอด4ตค. ลูกสาวเหมือนกันเลยค่ะ

อิจฉาคุณแม่บ้านนี้จังเลย กำหนดวันเดียวกันเลย แต่ได้แตกก่อน บ้านนี้ยังเงียบอยุ่เรยจ้ะ

มีอาการแบบไหนก่อนน้ำคร่ำแตกค่ะ บ้านนี้37+5wแล้วค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

ท้องแข็ง ปวดทั่วท้องค่ะ แต่ไม่ได้ปวดนานมาก ประมาณ2-3นาที พอแตกก็หายปวดเลยค่ะ

กำหนดคลอด 21 กย จนตอนนี้ยังไม่ออกเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ 🥳🥳

4 ตุลาเหมือนกันค๊าา แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย 😅

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้กำหนด6ตุลายังเงียบอยู่เรยจ้า

เหมือนกันเลยจ้า 6 ตุลาเงียบสนิททท มีเเต่เจ็บหลอกก

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้นัด 3 ตุลา ยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยค่ะแม่ นามสกุล วงศ์ษา เหมือนกันเลย

กำหนด4ตุลาเหมือนกันเลยค่ะ​ ยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยจ้าแข็งแรงทั่งแม่ละลูกเด้อจ้า