ใช่มูกเลือดหรือป่าวคะ

36 + 2 w แบบนี้ใช่มูกเลือดไหมคะ ต้องไปหาหมอตอนนี้เลยไหม 18:49 น

ใช่มูกเลือดหรือป่าวคะ
9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยังไม่คลอดนะคะแม่ๆ ปากมดลูกยังไม่เปิด โดยรวมค่าเลือด ปกติ ลูกดิ้นดีหมอให้สังเกตุอาการค่ะ

ถ้ามูกเลือดจะเป็นสีแดงๆใสๆเลยค่ะแม่ถ้ามูกเลือดออกจะเจ็บท้องคลอดมากๆเลยค่ะ

3mo ago

หมอบอกน่าจะเป็นตกขาวปนเลือด

สอบถามแม่ที่มีปสก.ถ้าเป็นแบบในภาพ แบบนี้คือจะคลอดหรอคะ

VIP Member

ใช่ค่ะ ไปหาหมอเลยเพราะอายุครรภ์ยังไม่ครบกำหนดคลอด

4mo ago

หาหมอดีกว่าค่ะเผื่อปากมดลูกจะเปิด

ถ้ามูกจะเป็นใสๆ นะคะ ปนเลือด สรุปแม่คลอดรึยังค่ะ

3mo ago

ยังไม่คลอดค่ะ

ไปเลย ตอนคลอดเราก็เป็นแบบนี้

ไปด่วนเลยค่ะแม่

4mo ago

ค่ะแม่ ปลอดภัยทั้ง2นะคะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ

ไปเลยค่ะแม่