116 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลย คะ ปวดร้าว ไปหมด บางครั้ง เจ็บร้าว จนก้าวขาไม่ออก

บ้านนี้29weekเป็นเหมือนกันค่ะ.พลิกตัวทีทรมาน.ปวดสะโพกค่ะ.ปวดต้นขา

VIP Member

35+6 ก็เป็นค่ะ ทรมานมากเลยบางวันที่แทบไม่อยากลุกเดินไปไหนเลยค่ะ

ปวดเหมือนกันคะ ตอนนี้35+5 ปวดหนักมาก ช่วงล่างนี่ปวดหมดเลย ทรมานมาก

เหมือนกันนะคะ

ของเราไม่เจ็บจิมิเลย ปวดแค่สะโพกอย่างเดียว 31+4 wk เหมือนกันคะ

เข้าใจเลย ตอนท้องก็ปวดเหมือนกัน ลุกเดินเจ็บแทบเดินไม่ไหว

แม่บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ พลิกตัวกระดูกลั้นเลยค่ะ

33w เป้นจ้า ปวดจิ ปวดสะโพก ปวดหลัง ลุก นั่ง ก้ม ลำบากจิงๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดมาก พลิกตัวแต่ละทีปวดมากจริงๆ

ปวดเหมือนกันค่ะตอนกลางคืนปวดหลังมากนอนแทบไม่ได้