15 ตอบกลับ

29w3d ครบเเล้วค่ะ ดีที่เตรียมไววันนี้ไปเดินช้อปมาเหนื่อยมาก ท้องเเข็งด้วย รู้งี้เตรียมตั้งเเต่รู้เพศเลยค่ะเพราะยิ่งท้องเเก่ยิ่งลำบากค่ะ

เตรียมตั้งแต่12W ปัจจุบัน29Wคบแล้วรีบวางแผนซื้อของให้คบ คบแล้วก็เก็บเงินเตรียมคลอดจะได้ไม่ปวดหัวกับคชจ.ค่ะ

บ้านนี้29W เตรียมแล้วเหลือแค่ซักกับซื้อของจิปาถะเล็กๆน้อยๆค่ะ ช้ากว่านี้กลัวเดินไม่ไหวค่ะแม่ท้องใหญ่มาก

เตรียมมาตั้งแต่ไตรมาสสองไปเดินงาน BBB ได้ของสำคัญกับที่จำเป็นมาก่อนค่ะ

บ้านนี้เตรียมแล้วค่ะ29วีคพร้อมหิ้วเลยสั่งออนไลน์ เอาเดินไม่ไหว😅😅

บ้านนี้ซื้อตั้งไว้ เเล้ว ค่ะ หน้าจะเกิดสิงหาเหมือนลูกบ้สนนี้ด้วย

TapFluencer

รู้เพศก็เตรียมเลยค่ะ ตอนนี้เหลือเอาออกมาซัก แพครอแล้วค่ะ

บ้านนี้ 29วีค เริ่มเตรียมเสื้อผูก ขวดนม บ้างแล้วค่ะ

31wเตรียมครบแล้วค่ะ ทยอยเตรียมตั้งแต่26w

บ้านนี้30+3เริ่มทยอยชื้อบางแล้วค่ะ