51 ตอบกลับ

VIP Member

บ่อยมากคะ บางทีแค่ไอหรือจาม ฉี่เล็ดเลยคะไปห้องน้ำไม่ทัน

เป็นเหมือนกันค่ะ....โดยเฉพาะกลางคืน..แทบจะไม่ได้นอนค่ะ

เป็นจ้า 5-6 รอบ แค่กลางวันนะ แต่แม่กินน้ำเยอะ 1-2 ลิตรจ้า

เป็นค่ะปวดทุกครึ่งชั่วโมงเลยเยี่ยวทีเกือบ1ลิต5555

VIP Member

อาการปกติของคนท้องค่ะ บ้านนี้ชอบดื่มนำ้ด้วยค่ะ

กลางวันไม่ค่อยเท่าไรค่ะ แต่กลางคืนนี่ทุกชม. เลย

เป็นเหมือนกันค่ะยิ่งตอนกลางคืนนี่ลุกตลอดเลย

เป็นจ้าบ้านนี้แทบจะเข้าไปนอนในห้องน้ำเลย😁😁

เป็นค่ะ โดยเฉพาะกลางคืนเกือบไม่ได้นอนเลยค่ะ

บ่อยไม่พอแถมไม่เยอะอีก555 ตอนปวดบ่านจะทนไม่ไหว