11 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอซาวตอน15wหมอบอกว่ายังไงก้อผู้หญิงชัวเพาะดูในจอจะเห็นเปนกรีบขึ้นมาพรุ่งนี้ก้อมีนัดซาวอีก19w4วันพอดีค่ะ

ซาวด์ดูมีโอกาสพลาดกันได้ค่ะ เพราะน้องอาจหนีบขาไว้ค่ะ ของเพื่อนหมอบอก ญ ออกมาเป็นชายค่ะ

บ้านนี้ตอน18วีคหมอบอกช้างยื่นเลยค่ะแม่ ไม่น่าพลาดแล้วน้องค่อนข้างมาครบหมดแล้วนะคะ

VIP Member

ซาวได้หญิงโอกาสพลาดเป็นชายสูงกว่าที่ซาวได้ชายแล้วจะออกมาเป็นหญิงค่ะ

VIP Member

ไม่น่าพลาดค่ะเพราะอวัยวะเพศน้องพัฒนาน่าจะสมบูรณ์แล้วค่ะ

ส่วนมากก็ไม่พลาดนะคะ บ้านนี้เห็นตั้งแต่16

VIP Member

ไม่พลาดจ้า บ้านนี้18wk. ชัดเจนมากเลยค่ะ

Super Mum

ไม่น่าพลาดแล้วค่ะ จะ 5 เดือนแล้ว

ดีใจและตื่นเต้นมากค่ะ ขอบคุณนะคะ

VIP Member

โอกาสชัวร์อยุ่ที่90-100%แล้วค่ะ

ยังมีโอกาสพลาดค่ะ