96 ตอบกลับ

กำหนดคลอด20เมษายนค่า ไม่แพ้ท้องอะไรเลยกินได้ปกติแต่ชอบร้องไห้ตรอดเลยน้อยใจนู้นนี้ตรอดอะไรกระทบจิตใจก็ร้องตรอดเลยตอนนี้12+5week

วันเดียวกันเลยค่ะไม่แพ้อะไรเลยท้องสามเหมือนกัน คลอดคนนี้จะทำหมันและ

เมษายน เหมือนกันค่าาา ยังไม่แน่ใจกลางเดือนหรือปลายเดือน ดี 😅 กินได้แต่มีอ๊วกบ้าง ยังแพ้ประปราย 😅

แม่คนใหนรุ้บ้างค่ะฉีดยาระงับคลอดมาได้5วันแล้ววันนี้มีเลือดออกอีกละอันตรายมัยน้องจะออกมามัย

หนูก็เป็นค่ะ แต่ดีที่ไปฉีกกันแม้งก่อน หายเลย ขอให้ปลอดภัยนะคะแม่

บ้านนี้ 8 เมษายน ยังคงแพ้ไม่หาย กินปุ๊บออกปั๊บ ถ้าจะกินต้องเป็นเวลาเลยถึงจะไม่ออก 😆😆

ตอนแรกกำหนด23เหมือนกันค่ะ แต่ไปซาวด์3ที หมอก็เปลี่ยน3ที ไปรอบนี้กำหนดคลอด20เมษาจ้า🥰

ไล่เลี่ยกัน​เลยค่ะบ้านนี่12วีคกว่าแล้วแต่หมอบอกว่าน้องตัวเล็กมากๆแอบกังวลนิดนึ่ง

บ้านนี้ 14 เมษายนค่าา💕💕 ตอนนี้ยังไม่หายแพ้เลย กินอะไรไม่ได้เลย ทรมานมากๆค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะทรมานมากกินอะไรไม่ได้เลย

บ้านนี้เหมือนกันคะกำหนดคลอด 11 เมษา คะกินใด้ปกติแอบกังวลน้ำหนักขึ้นเอาขึ้นเอา

บ้านนี้ 3 เมษายนค่ะ ก่อนหน้านี้13 Week แพ้ท้องหนักมาก ตอนนี้15 Week สบายมากเรยค่ะ อิอิอิ

3เมษาค้า น้อนไม่ยอมให้ดูเพศเลย แพ้อาทิตย์เดียวแฟนแพ้แทนอาทิตย์นึงเหมือนกัน