ทีมกุมภาพันธ์ 2566😊👶

ทีมหมอนัดคลอดกุมภาพันธ์2566 มาแชร์ เพศน้องกันหน่อยค่ะ บ้านไหนทราบเพศกันแล้วบ้างค่ะ😊บ้านนี้ชายจ้า หมอนัดคลอด 24 กุมภาพันธ์2566คับ

67 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ 24 กุมภาพันธ์ 6 6ไปซาวด์มาแล้วหนีบขาไว้ขี้อายมากคุณหมอบอกว่าผู้หญิง 80% ค่ะแต่ก็แอบคิดว่าเป็นผู้ชาย ภาพอัลตร้าซาวด์นี้ตั้งแต่ 2 เดือนตอนนี้ 18 สัปดาห์ก็ยังหนีบขาไว้เหมือนเดิม

Post reply image

เพิ่งซาวด์มาเมื่อเช้านี้ค่ะ คุณหมอบอกว่าไม่เห็นไข่ น้องน่าจะหนีบไว้มีลุ้นอาจจะได้ผญ. แต่ก็ยังไม่มั่นใจแต่ก็มีลุ้นค่ะ (ทั้งครอบครัวอยากได้ผญ.ค่ะเพราะผช.2 แล้ว )

พึังไปซาว มา เมื่อวานจ้า หมอ บอก เห็นมีจู๊ ผ.ช ค่ะ เเต่อีกใจ กลัวหมอ บอกผิด ถ้าได้ ผ.ช จริงๆ สมใจพ่อ เขาค่ะ ทีม กุมภาพันธ์ ปี66 ค่ะ กำหนดคลอด14 กุมภาพันธ์ ค่ะ

2mo ago

บ้านนี้เหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้อายุครรภ์ได้28+1ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะอยากทราบเพศลูกมากเลยค่ะเเต่หมอไม่ซาวให้สักทีถ้าจะไปซาวคลีนิคประมานกี่บาทค่ะ#ทีมมกราคมย้ายมาธันวาคม

2mo ago

โอเครค่ะเเม่ขอบคุนมากค่ะ

บ้านนี้เอาไว้ลุ้นค่ะ ส่วนตัวอยากได้ผู้หญิงซักคนมีลูกชายมา3คนแล้วคนนี้ก็เลยอยากได้หญิงบ้าง😁 หมอนัด20กุมภาค่ะ

แม่บ้านนี้ยังไม่รุ้เพศน้องเลยจ้าหมอนัดคลอด17ธันวาแต่อิแม่แอบกลัวว่าจะแตกก่อนเพราะอิแม่ได้ผ่าตัดไส้ติ่งด้วย

VIP Member

6กุมภาพันธ์66 ผู้ชายค่ะ แต่หมอบอกจะใช่สายสะดือไหมรอลุ้น30wอีกรอบ สมใจอิแม่เลย อยากได้ผู้ชายอยู่แล้ว

Post reply image

10 กุมภา 66 ค่ะ หมอนัดซาวนด์ วันที่ 3 ตุลา นี้ ต้องมาลุ้นอีกที ว่าน้องจะให้ดูไหม ตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะ

VIP Member

กำหนดคลอด 26ก.พ ยังไม่รู้เพศค่า หมอบอกอาจจะได้ผู้หญิงแต่น้องน่าจะเขินค่ะ ไม่ยอมให้ดูสักที

พึ่งซาวด์เมื่อเช้าเลยค่ะ หมอบอกผู้หญิง99% อีก1%ไว้ลุ้น🤣🤣 ทีมกุมภาพันธ์เหมือนกันค่ะ5กุมพา😘