คันท้อง

แม่ๆใช้ครีมอะไรทาท้องกันค่ะ

8 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ใช้ตัวpalmers ที่ชมพู่เป็นพรีเซ็นเตอร์ ใช้เกือบทุกตัว แต่มีตัวนึงที่ประทับใจสุด คือตลับๆ เป็นเหมือนแว๊กซ์ ต้องมาวอร์มที่มือก่อนละก็ทาทับครีมที่ทาไป คือดีมาก ตื่นมาความชุ่มชื้นยังคงอยู่ที่ผิว อาบน้ำเสร็จก็ยังรู้สึกได้ ติดใจมากจริงๆค่ะ

ใช้ตัวนี้อยู่ค่ะ ใช้เองยังไม่ถึงเดือนรู้สึกว่าใช้ดีกว่าทุกยี่ห้อที่ใช้มาค่ะ รอยเก่าเริ่มจางลงเยอะค่ะ มีรีวิวจากคนอื่นๆที่ใช้มาให้ดูค่ะ

Post reply image

บ้านนี้ใช้ตัววนี้อยู่ค่ะ ใช้ตั้งแต่รู้รู้ว่ามีน้องแม่ก็หามาทาไว้เรยจ้า ราคาสูงหน่อยนะคะตัวนี้แต่แม่ว่าใช้ดีจ้า

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะพร้าว กับ ครีมนีเวียร์ตลับสีน้ำเงินค่ะ ... ทามาตั้งแต่ 12 week จนตอนนี้ 26 week แล้วค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-91207)

VIP Member

เราใช้ I Knew คะ ทาตั้งแต่ 8 Weeks ตอนนี้ 14w4d ยังไม่มีรอยแตกเลยคะ

5y ago

เราสั่งจาก Shopee คะ ตอนซื้อมีโปร 1 แถม 1 คะ

ใช้ออยด์ ตั้งแต่ 18week ยาวๆเลยค่ะ ไม่มีแตกลาย

5y ago

ขอบคุณ​จ้า​ตอนนี้5เดือนแล้วคันท้องมากเลยอดเกาไม่ได้กลัวท้องลายมากเลย

ใช้ออยล์​ 9เดือนไม่แตกเลยค่ะ