42 ตอบกลับ

VIP Member

เด็กเเต่ละคนไม่เหมือนกันคะต้องลองกับน้องนมดีทุกยี่ห้อบ้านนี้ถุกกับไอคิว

ต้องลองค่ะแนะนำกล่องเล็กก่อนเพือน้องแพ้จะได้ไม่เสียของค่ะ

ไห้กินดูแม็กโกพาสค่ะ ช่วยในเรื่องระบบขับถ่ายดีค่ะ

บ้านนี้กิน s 26 สูตร1 แค่กินเสริมนะ ส่วนมากกินนมแม่ค่ะ

แล้วแต่เด็กค่ะ ลูกทานเอนฟาไม่ถ่าย แต่ทานs26ถ่ายปกติ

เอนฟาเลคคะ แต่ก็ต้องลองก่อนนะว่าน้องถูกกับนมไหม

S26สีทองค่ะ..เคยให้ลูกทานตอนน้ำนมยังไม่มาค่ะ

บ้านนี้ s26 สีม่วงจ้า. แต่เเล้วแต่เด็กด้วยนั

นมเด็กแรกเกิด ยี่ห้อไหนเีคะ แนะนำหน่อยค่ะ

ลองเอนฟาเเลคสมาร์ทพลัส กล่องสีเงินค่ะ