131 ตอบกลับ

ตั้งเเต่ท้องใหญ่ไม่ใส่เลยทั้งเสื้อในกางเกงใน

VIP Member

ลองสั่งแบบนี้มาใส่ดูค่ะ ใส่สบาย ไม่รัด

อึดอัดเหมือนกันค่ะ จะใส่แต่ตอนออกนอกห้องจ้า

อึดอัดเหมือนกัน เสื้อในคับ กางเกงก็เจ็บขอบ 🤣

ไม่ไส่เหมือนกันค่ะไส่เเค่เวลาออกนอกบ้านค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ตอนนอนกลางคืนจะถอด😂

ใส่เฉพาะออกนอกบ้าน ซื้อแบบไร้ขอบค่ะ ใส่สบาย

VIP Member

เวลาอยู่บ้านไม่ใส่จ้า ออกนอกบ้านถึงใส่จ้า

ไม่ใส่เหมือนกันค่ะใส่แค่เวลาออกไปข้างนอก

ไม่ใส่เหมือนกันค้ะ ยกขาขึ้นทีนึงลำบากมาก