81 ตอบกลับ

5 เดือน ขนาดนี้. ใหญ่มาก. ทางนี้ 4 จะ5 เดือน ยังดูไม่ออกเลย ค่ะ

ของเราก็ไม่ออกคะออกนิดเดียวเหมือนท้องสองเดือนเลย😂😂😂

ไม่เล็กนะแม่ ส่วนตัว8เดือนยังไม่เท่า5เดือนของแม่เลยจ้าา

รูปนี้ก็ตอน5เดือนค่ะตอนนี้8เดือนลุกนั่งลำบากมากค่ะ

แบบนี้ไม่เล็กนะค่ะ เท่ากับเราตอนท้อง 7 เดือนเลยค่ะ

ถือว่าใหญ่นะค่ะ บ้านนี้จะ9 เดือน แล้วยังไม่เท่าเลย

ใหญ่มากค่ะ บ้านนี้ไกล้คลอดเเล้ว ท้องเล็กมาก 38 วีด

Super Mum

เท่านี้ไม่เล็กค่ะแม่ โฟกัสที่น้ำหนักน้องค่ะ

ตอนนี้5เดืนยังใหญ่ขนาดนี้ 9เดือนจะขนาดไหนแม่

ไม่เล็กน๊าาคุณแม่ เขา7จะเข้า8ยังเล็กกว่าเลย55

ขนาดอวบอ้วนยังไม่ออกเท่านี้เลยค่ะ 5-6เดือน