1101 ตอบกลับ

สู้ๆๆนะคะเป็นกำลังใจให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะแข็งแรงไว้ค่ะ❤️

VIP Member

เสียใจด้วยค่ะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่และครอบครัว เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะเราเห็นแล้วรับไม่ได้ หดหู่มากเสียใจแทนมากคะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ต่อไปนะคะคุณแม่ น้องเป็นอะใรเสียหรอค่ะ😢

ครบกำหนดคลอดแล้วนี่ค่ะทำไมน้องเสียค่ะแม่ เสียใจด้วยนะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ​ สักวันน้องจะกลับมาเกิดกับคุณแม่อีกค่ะ

เสียใจด้วย น่ะคะ สู้ต่อไปแม้มันจะยากมาก เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยค่ะ รักษาสุขภาพนะคะ เป็นกำลังใจให้ผ่านไปได้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะน้องต้องมาเกิดใหม่สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้😢

เสียใจด้วยนะค่ สักวันเค้าจะกลับมาเกิดกับคุณเเม่ใหม่นะค่