1101 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ ของเราเองเพิ่งตรวจ หัวใจหยุดเต้นตอน12+5 ยังทำใจไม่ได้เหมือนกันคะ

เสียใจด้วยนะค่ะคุณแม่ต้องเข้มแข็งให้มากนะคะเชื่อว่าลูกอยากเห็นคุณแม่มีความสุข

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆต่อไปนะคะแม่ รู้ว่ามันอาจจะทำใจยากมากแต่เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

พึ่งเสียน้องเหมือนกันคะ เสียใจแอบน้ำตาไหลตลอดเลย เสียใจ และเป็นกำลังใจให้นะคะ😓

ขอแสดงความเสียด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้คุณแม่สุขภาพแข็งแรงมีน้องคนใหม่ได้เร็วๆนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ เราเข้าความรู้นี้ดี ลูกชายก็ได้จากเราไปเหมือนเมื่อเดือนมกราที่ผ่านมา

เสียใจด้วยค่ะ อยากรู้สาเหตุเนื่องจากอะไรคะแม่ พอจะแชร์เป็นประสบการณ์หด้ไหมคะ

เกิดอะไรขึ้นคะ 39 วีคแล้ว ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดีคะ

เสียใจด้วยนะคะ คุณพ่อคุณแม่และครอบครัวกลับมาเข้มแข็งไวๆนะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะน้องคงทำบถญร่วมกับเราเพียงเท่านี้สู้ๆนะึ่ะอาจจะใช้เวลานาน😥