1101 ตอบกลับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

เสียใจด้วยนะคะสู้ๆคะเดี๋ยวน้องก้มาใหม่นะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะ. วันนึงน้องจะกลับมาหาเราอีก

VIP Member

เสียใจด้วยคะ สักวันน้องจะกลับมาหาเราใหม่คะ

ขออนุญาติสอบถามเกี่ยวกับน้องเสียได้ไหมค่ะ

เสียใจด้วยครับขอให้ตัวเล็กอยู่ภพภูมิที่ดี

เสียใจด้วยน่ะค่ะสู้น่ะค่ะเปนกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ ✌️

เสียใจด้วยนะคะแม่ เข้มแข็งและสู้ต่อไปค่ะ ✌

เสียใจด้วยนะจ๊ะ ขอให้คุณแม่สู้ๆต่อไปนะจ๊ะ