12 ตอบกลับ

เรามีมูกเลือดเหมือนกัน ต้องหาหมอด่วนๆ แม่มีภาวะเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด ต้องไปฉีดยากระตุ้นปอดลูก ถ้าแม่ท้องแข็ง มดลูกบีบตัวค้อฝฉีดระงับคลอดเพิ่ม เราปากมดลูกเปิด1เซนแล้วนิ่มด้วย

TapFluencer

ทุกคนค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ เราไปพบหมอเรียบร้อย คุณหมอตรวจทุกอย่างปกติดี แต่สาเหตุอาจเกิดจาก มดลูกเราบางค่ะ คุณหมอเลยให้ยาแก้อักเสบมาทานค่ะ ตอนนี้น้องปลอดภัยนะคะ🙂

จะคลอดก่อนกำหนดหรือเปล่าคะ รีบไปหาหมอนะคะ เผื่อฉีดยาระงับได้ทัน

แนะนำหาหมอเลยคะ เลือออกในแม่ท้องเปนได้หลายสาเหตุ

แนะนำไปหาหมอน่ะ อาจจะคลอดก่อนกำหนดได้ค่ะ

ฝากพิเศษค่ะ และก็ผ่าแบบฉุกเฉิน

ถ้ามีมูกเลือดแนะนำให้รีบหาหมอจ้า

VIP Member

แนะนำควรรีบไปหาหมอคะ

รีบใปหาหมอเลยค่ะ

หาหมอด่วนเลยน่ะค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่า