36 ตอบกลับ

บ้านนี้กินแล้วอ้วก แต่ก็พยายามกิน เปลี่ยนเวลามากินก่อนนอน ไม่ดีขึ้นก็ต้องทน

เราแม่กินเลยแต่ลูกแข็งแรงดีค่ะ แต่ก้อต้องกินของที่มีประโยชน์เยอะๆน่ะค่ะ

อดทน เท่านั้นค่ะแม่ท่องไว้นะ ยังไงก็ต้องกิน เพื่อลูกค่ะ ฝืนซักหน่อยค่ะ

ยาบำรุงควรกินไม่ให้ขาดเลยนะคะ เปลี่ยนเวลากินก่อนนอนก็ได้ค่ะ

ต้องทานค่ะ ทนเอาเนาะ เลี้ยงลูกยากกว่าทานยา พิการมาไม่คุ้มค่ะ

ต้องกินค่ะ จำเป็นมากค่ะ จะเป็นผลดีต่อเด้กและก็ตัวเราเองนะคะ

บางคนโชคดีไม่กินลูกก็ปลอดภัย บางคนโชคร้ายลูกก็ไม่สบายค่ะ

เหม็นก็ไปให้หมอเปลี่ยนยาค่ะ มันตัองมีสักตัวแหละที่กินได้

ปรึกษาหมอค่ะ ลูกเป็นอะไรมามันไม่คุ้ม

ยาบำรุงมันจำเป็นนะคะ