12 ตอบกลับ

บ้านนี้เคยใช้สติ๊กเกอร์หัวหอมค่ะ น้องไม่หายคัดจมูก แม่เลยเอาหอมแดงทุบใส่แก้วแล้ววางบนหัวนอนน้อง น้องหายใจโล่งขึ้นค่ะ

สติ๊กเกอร์หัวหอม ใช้ดีจ้า ทำให้น้องไม่คัดจมูก หายใจได้สบาย จากน้ำมูกที่เป็นน้ำจะเป็นก้อนค่ะ 7-11 มีขาย บางสาขา

บ้านนี้ใช้แผ่นแปะหัวหอมเหมือนกันค่ะ ไม่ได้ชวยอะไรเยอะแยะแค่บรรเทาอาการคัดจมุก ราคา เกือบสองร้อย ได้ 10 แผ่น

Super Mum

เคยอ่านเจอ แผ่นแปะหัวหอม บางบ้านบอกดี บางบ้านบอกไม่ดีนะคะ ยังไงแม่คงต้องลองเอง แต่บ้านนี้ไม่เคยใช้ค่ะ 😅

แผ่นแปะหัวหอมช่วยได้ค่ะ แต่ควรล้างจมูกด้วยนะคะ สำหรับแม่กลิ่นแอบแรงแต่รวมๆแล้วดีค่ะ ราคาไม่แรง

เอาหัวหอมจริง ทุบๆวางไว้บนหันนอนเลยค่ะแม่ ช่วยได้ค่ะ ไม่ต้องไปเสียเงินซื้อสติ๊กเกอร์หัวหอม

สติ๊กเกอร์หัวหอม ใช้ดีค่ะบ้านนี้ล้างจมูกด้วย

ช่วยได้นิดหน่อยค่ะ ซื้อใน 7-11 รู้สึกราคาแอบแรง

เราใช้ค่ะ ช่วยได้เยอะเลย 7-11 มีขายค่ะ

เพิ่มเติม แต่เราดูดน้ำมูก ล้างจมูกให้ลูกด้วยนะคะ

ส่วนมากได้ผลน่ะค่ะ