17 ตอบกลับ

ลูกเราหันหลังให้หมอค่ะ 5555 เราก็ลูบท้องบอกให้แม่ให้หมอดูนะ แม่จะได้ซื้อชุดสวย ๆ เตรียมชื่อสวย ๆ ให้ ถ้าไม่ให้ดูพ่อจะให้ชื่อคำแก้วนะ บอกทุกวัน เดือนถัดมาเบ่งโชว์เลยจ้า 🤣

ลองลูบท้องบอกดูค่ะ สู้ ๆ แม่

เหมือนกันเลยค่ะ หนีบไม่เห็นอะไรเลย😅😋 หมอบอกน่าจะผู้หญิง น่าจะก็น่าจะค่ะ55555 รอลุ้นตอนคลอด พยายามซื้อของที่ไม่สีชมพูจ๋า แต่ส่วนตัวอยากได้ลูกชายมากเลยค่ะ 💜

เอ็นดูค่ะแม่ 55555

VIP Member

คนแรกกับคนที่2บ้านนี้ก็หนีบค่ะฝากรัฐยิ่งซาวด์น้อยอยู่แล้วด้วย รอลุ้นตอนคลอดทั้งคู่ ตอนนี้ท้อง3อ้าออกไม่เกรงใจใคร สงสัยอยากอวดว่าของหนูใหญ่รึป่าว🤣

🥰🥰

ไม่อ้าค่ะหนีบ รอบต่อไปกินน้ำสไปซ่าๆไปอึกหนึ่งดิ้นไม่พักจ้าเเม่ อ้าเลย ลองดูนะคะใช้ได้ผลทุกครั้ง ท้อง 1-2 จ้า วิธีนี้ ❤️

ขอบคุณมากค่ะแม่ เดี๋ยวจะลองดูค่ะ

เราบอกลูกเกือบทุกวันให้อ้าขาให้เห็นเลยนะ วันซาวจริงน้องอ้าขาให้เห็นแบบไม่ต้องลุ้นเลยค่ะ

บอกแล้วบอกอีกค่ะ สงสัยต้องลองวิธีใหม่ 555

เหมือนกันค่ะ หมอบอกอาจจะเป็นผู้ชายแต่ไม่แน่ใจเพราะน้องค่อนข้างจะหนีบไว้แล้วก็มองไม่ชัด

จริงค่ะแม่ ลุ้นมากกก

ก่อนไปซาวด์ลองคุยกับน้องก่อนนะคะ อันนี้ป้าหมอที่เราฝากครรภ์แนะนำมา ลองทำดูได้ผลอยู่นะคะ

ไม่แน่ใจค่ะแม่ แต่ตัวของแม่เองตอนอยู่ในท้องก็ไม่ยอมอ้าให้หมอดูเหมือนกันค่ะ 55555

เหมือนกันค่ะเอาขาหนีบไว้ แต่หมอบอกเปอร์เซ็นต์ไปทางผู้หญิงมากกว่า รอลุ้นค่ะ😂

เหมือนกันค่ะแม่ เราก็ลุ้นจะได้ซื้อของถูก 5555

บ้านนี้ไปซาวด์มาสองรอบน้องไม่ยอมอ้าขาเลยจ้าจนป้าหมอบอกรอลุ้นตอนคลอเลยละกัน

งุ้ย ๆๆๆ เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้แบบนี้อ้าทีตอน8เดือนใกล้คลอดออกมาเป็นหญิงเขาขี้อาย55