7 ตอบกลับ

เปลี่ยนหมอเลยค่ะ เคยเจอเเบบนี้ตอนท้องเเรก หมอบอกไม่เป็นไรกลับบ้านมา เเท้งเลยค่ะ ของเรา10วีคค่ะมีเลือดออกเเต่ไม่ปวดท้อง ปกติคนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะมันผิดปกติ

ของเรารอนานมากกว่าจะติดเเต่หมอที่ใหม่บอกว่าขูดมดลูกเเล้วจะติดง่ายขึ้น ขอบคุณน้ะคะ

เปลี่ยนหมอด่วนค่ะ เลือกรพ.หน่อยนะคะ เอารพ.ดีๆค่ะ ด่วนเลยค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้เคยเป็นค่ะ ภาวะแท้งคุกคาม นอนนิ่งๆไม่ต้องทำงานเลยค่ะ

Super Mum

เปลี่ยนหมอ เปลี่ยน รพ. ค่ะ เลือดออกขนาดนี้บอกไม่เป็นไร

ค่ะขอบคุณค่ะ

เปลี่ยนหมอค่ะ อันตรายมาก

น้องหลุดเเล้วค่ะเปลี่ยนไม่ทันเเล้ว

VIP Member

เปลี่ยนที่ฝากเลยค่ะ

เปลี่ยนหมอค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ดูแลตัวเองดีๆ เดี๋ยวน้องมาใหม่ค่ะ