31 ตอบกลับ

น้องยังเล็กคุณแม่ตอนบ้านนี้ไปซาวด์4Wก็ไม่เจอมาเจอตอน8Wใจเย็นจ้า

ใจเย็นๆนะคะน้องยังเล็กมากค่ะ นี่ไปซาวตอ 5 สัปดาห์เห็นเเค่ถุงค่ะ

รออายุครรภ์เยอะกว่านี้ถึงจะซาวเจอค่ะ ตอนนี้น้องตัวเล็กมาก

น้องยังเล็กคะ อาจจะยังไม่เจอ รอหน่อยนะคะ บ้านนี้ไปตอน7สป.คะ

น้องยังเล็กมากค่ะ ต้องรอไปซาวด์อีกตามหมอนัดเห็นแน่นอนค่ะ

ถ้า 4 วีคและอยากเจอต้องซาวน์แบบสอดกล้องทางช่องคลอดค่ะ

ซาวด์ตอน5wก็ไม่เจอเหมือนกันค่ะ เจอแต่ถุง มาเจอน้องตอน9w

บ้านนี้เจอตอน7w น้องยังเล็ก คุณแม่รออีกนิดนะคะ😊

เราเจอตอนอายุครรภ์7สัปดาห์ หัวใจน้องเต้นดีมาก

เหมือนกันเลยค่ะ ไปซาวแต่ไม่เจอตัวอ่อนเด็ก.