21 ตอบกลับ

มีปวดเตือนบ้าง นานๆครั้ง แต่เจ็บหน่วง ปวดสะโพกไปหมดจ้า รอๆ

39+1 ยังชิวอยู่เลยค่ะแม่ ไม่มีอาการอะไรเลย รอกระตุ้นรอบ2 ค่ะ

บ้านนี้แตกแล้วครับ 36+2สัปดาห์

ขอบคุณค่ะ 🥰

37w ปวดขาหนีบ เริ่มหน่วงๆ ฉี่บอยมาก เดินจะไม่ไหวแล้ว

37+4 เจ็บจิมิมากๆ เเต่ยังไม่มีวี่เเววจะออกมา😂😂

พิกตัวลำบากมากค่ะ กินได้น้อย แต่หิวบ่อยค่ะ5555

ใช่เลยค่ะ อยากกินตลอดแต่กินได้น้อย เคี้ยวข้าวก็เหนื่อยค่ะ เคี้ยวไปสักพักก็รู้สึกเมื่อย555

บ้านนี้กำหนด 13 พฤษภานี้ ยังเงียบยุเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด18พฤษภาคมนี้จ้า

18พค วันเดียวกันเลยคะแม่🙂

38+5ไม่มีอาการอะไรเลย

37 เดินไม่ไหวแล้ว