27 ตอบกลับ

น้องสกาย10เมษาเหมือนกันค่ะน้ำหนักยังไม่ได้ชั่งเลยเเต่กินเก่งเเก้มเต็มมากเลยค่ะ

แก้มยุ้ยมากเลยค่ะ🥰🥰

4เมษาค่า จีน่านอนเก่งกินเก่งตอนนี้กรี้สแล้วค่ะ555

หนัก5.8โลค่ะ นมผงล้วนๆ

16เมษาคับผม รอหมอนัด22นี้ถึงจะรู้ว่าหนักกี่โล

เบบี๋ลลิล 2เดือน1วัน คะ โม้เก่งเหมือนกันคะ😀

28เมษาฮับบ ตอนนี้พึ่งได้แค่3-4โลเองครับผมม

เตชินต์ครับคลอด 29เมษา หนัก 4.6กิโลแล้วครับ

VIP Member

นาเวียร์ 6เมษา นํ้าหนักยังไม่ชั่งเลยคับ😂

น้องมูบีน​ 5เมษาคับ​ ตอนนี้​ น.น5.1เองคับ

11เมษา หลังคลอด ยังไม่ได้ชั่งเลยจ้า

ขอบคุณมากค่ะ

เกิด 13เมษาค่ะ 4.6กก โม้กับพ่อเขาทั้งวัน

เราสี่ทุ่มน้ำเดินได้ห้องผ่าตัดตี 1