15 ตอบกลับ

ไข่คุณแม่อาจจะตกช้าก็ได้นะค่ะ ซาวน์ครั้งหน้าขอให้เจอน้องนะค่ะ🥰 บ้านนี้ฝากครรภ์ครั้งแรกตอน10weekซาวน์ก็เจอน้องเลยค่ะ พร้อมเสียงหัวใจ

ขอบคุณนะคะ มีกำลังใจหน่อยค่ะ กังวลมาก

บ้านนี้เจอตอน7wคะเจอตัวน้องและะหัวใจน้องคะคุณแม่ไม่ต้องเครียดนะคะเดี๋ยวก็เจอน้องคุณแม่มีโรคประจำตัวป่าวคะถ้าไม่มีเดียวน้องก็มาคะ

บ้านก็เคยแท้งงตอน6เดือนที่ผ่านมาและะตอนนี้น้องก็กลับมาแล้วโฟลิคทุกวันกินไข่ต้มทุกวันคะตอนหมอบอกแข็งแรงดีคะแนะนำลองทำตามนี้คะ

ทางนี้ซาวด์ตอน7wไม่เห็นน้องเหมือนกัน พอครบ9wหมอนัดซาวด์ใหม่เจอน้องแล้วค่ะ อย่ากังวลนะคะคุณแม่🥰

บ้านนี้ซาวด์ตอน 6 w เจอแต่ถุงอาหาร พยายามดูแลตัวเอง ดูแลร่างกาย ไปซาวด์อีกที รู้เพศแล้วค่ะ🥹

เราฝากและซาวตอน9weekไม่เจอเหมือนกันค่ะ เดี๋ยวพอตรวจครั้งต่อไปก็เจอค่ะ อย่ากังวลนะคะ🥰

ขอบคุณนะคะ💜

VIP Member

เป็นปกติค่ะ บางทีวันปฏิสนธิอาจไม่ตรงตามสัปดาห์ที่นับ เดี๋ยวก็เห็นเบบี๋นะแม่

ซาว6w เห็นแต่ถุงเหมือนกันค่ะ พอเริ่ม10วีคกว่าก้เห้นตัวอ่อนของน้องค่ะ❤️

บ้านนี้ก็ไม่เจอค่ะแม่ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ ✌🏻 บ้านนี้เจอตอน 15wค่ะ

TapFluencer

ถ้าคุณหมอยังไม่ได้แจ้งอะไร อย่าพึ่งกังวลนะคะคุณแม่

หมอนัดซาวอีกทีวันที่16 ตค. จะมาอัพเดทนะคะ ✌️✌️