นับถอยหลัง....,??

ไตรมาศสุดท้ายแล้วววว นับถอยหลังที่จะได้พบหน้ากัน อยู่ให้ถึงกำหนด แล้วค่อยออกมานะคะ เบบี๋ ???? กำหนดคลอด 3ธันวา62

นับถอยหลัง....,??
37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ท้องของว่าที่คุนแม่ใม่แตกลาย รึคล่ำ ดำงี้เลยหรอค่ะ ว่าที่คุนแม่บำรุงอะใรรึทานอะในรึป่าวค่ะ อยากรุ???

5y ago

เมินกันเลยยย

VIP Member

ทีมธ.คเช่นกันจ้า ตอนนี้28วีค6วันแล้ววว เผลอแป้บๆจะเดือนธ.คแล้ว ลุ้นไปด้วยกันจ้า

5y ago

ใช่ค่ะ ตื่นเต้นๆๆๆ คนที่ 3 ก็ยังตื่นเต้นอยู่ 😁😁

บ้านนี้31w 1d ถ้านับจากประจำเดือนก็10ธันวาค่ะ แต่ถ้าจากที่หมอซาวด์ก็25ธันวาค่ะ

Post reply image
5y ago

ขอบคุณค่ะแม่ก็เช่นกันนะคะ

บ้านนี้ 30 week 2 day แต่ทำไมกำหนดคลอด 17 ธ.ค. 62 คุณแม่ งง เลย แต่อยากแตกแล้ว

5y ago

ของเรา 32 week กำหนด 4 ธันวาค่ะ

ยินดีด้วยจ้า ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกน้าา ^^

บ้านนี้คลอด 17 ธันวา แอบตื่นเต้นคะแม่ (ท้องแรกคะ) 😁😁😁

5y ago

ขอให้แข็งแรง คลอดง่ายๆนะคะแม่ ทางนี้ท้อง 3ยังตื่นเต้นเหมือนเดิมค่ะ

น้ำหนักน้องเท่าไหร่คะคุณแม่ ท้องโตจังเลยคะ🥰🥰

VIP Member

บ้านนี้ กำหนดคลอด 11 ธันวาคม นับวันรอค่ะ😊

5y ago

นับวันรอเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้น 😁😁

บ้านนี้29week2Day กำหนดคลอด23ธันวานี้ค่ะ

บ้านนี้อีก3สัปดาช่างช้าสะเหลือเกิน

5y ago

❤️❤️