ขอเสียงแม่ๆๆน่อยคร้าาา

ได้ลูกชายจร้า แต่เลือกชื่อไม่ได้จร้าชอบทั้ง 2 ชื่อ ขอเสียงแม่ๆช่วยโหวตน่อยจร้าา❤️❤️ 1.น้องปกป้อง 2.น้องโปรด ❤️❤️❤️

47 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ชอบทั้งสองชื่อเหมือนเราเลย คนแรกจะชื่อ ปกป้อง แต่แท้งก่อน และกำลังท้อง ก็เลยจะชื่อ โปรด ปล. ปกป้อง เพราะดี

อ่านเพิ่มเติม
VIP Member

ลูกเราชื่อโปรด ขี้อ้อน มากกกก สมชื่อเทอเลย คนโปรด ใครๆๆ ก็รักเทอ

ของแม่ผู้ชายเหมือนกัน คลอดสิงหา ตั้งชื่อรอละค่ะ น้องโปรด

VIP Member

ปกป้องค่าา เพราะแฟนชื่อนี้หล่อด้วย อิอิ😄

1.ปกป้อง ค้าาา ปกป้องครอบครัวววว😅

โปรดค่ะ สั้นๆน่ารักดี

น้องปกป้องค่าาา🧡

น้องโปรดปรานค่ะ

น้องโปรดค่ะแม่

น้องโปรดน่ารัก