คลอดเเล้วจ้า

ได้ผู้หญิง น.น 2471 กำหนดคลอด 6-7 กรกฎาเเต่เจ็บท้องเตือนตั้งเเต่เที่ยงคืนของวันที่ 19 จนมาถึงตอนเช้าตี 8ไปถึงโรงพยาบาลหมอล้วงดูเเล้วบอกว่ามดลูกพี่งเปิดได้เเค่ 3 เซ็นตกลงนอนเจ็บไปอีก 4 ชั่วโมงเริ่มถี่ขึ้นๆจนเกือบเที่ยงเริ่มรู้สึกว่าอยากเบ่งมากๆเเต่หมอยังไม่ให้เบ่งเพราะพึ่งเปิดได้เเค่ 8 เซ็นทั้งร้องไห้ทั้งโวยวายบอกหมอว่าทนไม่ไหวเเล้วซักพักหมอพาเข้าห้องคลอดเลยจ้าเตรียมอุปกรณ์พร้อมหมอบอกว่าให้เบ่งนี่เลยเริ่มทันทีมีเสียงออกมาด้วยหมอบอกว่าให้หายใจเข้าลึกๆเเล้วทำแบบนั้นได้สามครั้งจนหัวโผล่จนถึงเฮือกสุดท้ายที่ลมเบ่งมาเท่านั้นเเหละรู้สึกโล่งมาก👶😂วินาทีที่ได้ยินเสียงลูกร้องความเจ็บทุกอย่างก็หายไป❤️

27 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้รอลุ้นทุกวัน ปวดหน่วง ท้องแข็งมาเรื่อยๆ แต่ยังไม่ปวดจริงสักทีค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ได้เจอตัวเล็กแล้ว

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้เงียบมากเลย

ยินดีด้วยจ้า ตื่นเต้นนะแม่

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่😍🥰

ยินดีด้วยนะค่ะ🥰☺️

VIP Member

ยินดีด้วยจ้าาาา

ยินดีด้วยค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ