มีผ้าเปียกมาแนะนำจ้า

ใช้ดีเลยมาบอกต่อจ้า เมื่อก่อนไม่ค่อยมั่นในตัวผ้าเปียกว่าจะสะอาดจิง เลยใช้สำลีชุบน้ำต้มมาตลอด ลูกเราเป็น ญ เลยต้องดูแลเป็นพิเศษด้วยแหละ จนไปเจอเพื่อนที่มีลูกสาวอายุไล่ๆกัน เห็นนางใชั ผ้าเปียกมามี่โพโคออแกนิค นางบอกว่า สะดวก แล้วก็สะอาดกว่าสำลีเรา เพราะตัวผ้าเป็นออแกนิคที่อยู่ในน้ำบริสุทธิ์ แล้วก็ยื่นมาให้เราใช้ 1 ห่อ พอได้ลองใช้ก็ติดใจเลย อย่างแรกคือ ลูกไม่มีอาการแพ้ใดๆ สะอาดจริง และแห้งไวกว่าสำลีชุบน้ำมากกก เลยสั่งซื้อในช้อปปี้ไป มาเม้าให้แม่ๆฟัง เผื่อใครตามหาผ้าเปียกอยู่จ้า

มีผ้าเปียกมาแนะนำจ้า
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ใช้ดีค่ะ