162 ตอบกลับ

23 พ.ค ค่ะแต่อยากคลอดก่อนเต็มทีแล้วอยากเจอหน้าลูก

บ้านนี้กำหนด31พคคะแต่วันนี้เหมือนจะเตือนแล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้ก้อ 37+3 เหมือนกันจ้าาา เริ่มเจ็บเตือนแล้ว

11 พ.ค.ค่ะ โดนยาระงับไป 1 รอบ ตอนนี้ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้8พ.ค.ค่ะแต่วันนี้หมอนัดเกือบโดนเร่งคลอด

37+3 กำหนด15พ.คค่ะอยากเห็นน่าอยากแตกเต็มทีแล้วค่ะ

2พค เจ้บเตือน3-4วันเเล้วคะไม่มีวี่เเว่วจะคลอดเลย😥

ขอให้คลอดง่ายๆปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะจ้า

37+4W 14พ.ค. อยากเห็นหน้าแล้วแต่ยังเงียบๆอยู่เลย😂💕

35+4 พฤษภาคม​ เหม​ือนกันคะ​ อยากเจอหน้าลูกแล้ว​ 😊😊

คลอดวันที่เท่าไหร่ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 25 พฤษภาคม 2563 จ้ายังไม่แตกเลย😅