57 ตอบกลับ

เหมือนกันจ้า โรงบาบเอกชน. ซาวเสดก้ไม่บอกอะไร น้ำหนักเท่าไหร่ แข็งแรงไหม

แนะนำให้ไปซาวด์ที่อื่นเลยค่ะมีงี้ด้วยไม่บอกเพศหมอบางคนก็สุดจะทนนะคะ

ไปซาวด์ที่คลินิค ก็ได้นะคะแม่ เพื่อความสบายใจ เสียตังซาวด์ สบายใจ

ใช่ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ซาวเสียตังแต่ไม่บอกอะไรทั้งนั้น งงเลยค่ะ รพ.รัฐ

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่ะ บอกทุกอย่างละเอียดยิบ ไม่แพงเท่าไหร่ค่ะ

โรงพยาบาลเป็นงี้แหละค่ะ​ ถ้าไม่ไปเสียตังค์​ซาวที่คลี​นิค​

เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่บอกอะไรสักอย่าง ไอ้เราก็กังวลไปเถอะ

เปนคะแม่ ถ้าเกิดว่าลูกปกติ หมอก้จะม่พุดอะไรเลยคะ

เพราะแบบนี้แหละค่ะ เราถึงเลือกฝากคลินิก 😊

เปลี่ยนหมอค่ะหรือไม่ก็ไปซาวที่คลินิก​