12 ตอบกลับ

VIP Member

เราเป็นเหมือนกันคะ เบื่อแต่หิว กินแล้วพุ่งออก แต่เราก็ฝืนกินเข้าไปเรื่อยๆ น้ำหนักเราลดไป 3-4 โล จนเรากลัวว่าน้องจะไม่ได้รับสารอาหาร ตอนนี้เริ่มจะหายแล้วแต่ก็ยังมีอาการนิดๆ หน่อยๆ คะ

แรกๆเป็นหนักนะค่ะ แต่พอกินยาบำรุงเลือด กับโพลิค ก็ดีขึ้นค่ะ ตอนนี้ก็ยังกินอยู่ อาการแพ้ท้องเลยไม่ค่อยหนักเท่าไร

ตอนนี้เพิ่งได้8wมีอาการเวียนหัวคลื่นไส้ตลอด กินข้าวกินอะรัยม่ค่อยได้เรย อยากจะอาเจียนอยากเด่ว

8wเหมือนกันค่ะ..อาการเดียวกันเลย..

เป็นเหมือนกันจ้า กินอะไรแทบไม่ได้เลยเหม็นไปหมด เดี๋ยวอาการจะค่อยๆดีขึ้นค่ะ

เราเป็นค่ะ อาการนี้เลย แต่เริ่มตอน2เดือน ตอนนี้3 เดือนแล้วดีขึ้นบ้างแล้วค่ะ

VIP Member

ของบ้านนี้ เพิ่งท้องได้ 13 w ค่ะ อยู่ดีๆ ก็เบื่ออาหาร เหมือนกันค่ะ 😫

อาการไปๆมาๆค่ะ นึก ว่าหายแต่ไม่ขาด ต้องระวังอาการตลอด😣

แฟนผมก็ 14W แล้วแต่ยังไม่มีอาการนี้ครับ

แพ้ท้องส่วนมาก3เดือนก็หายค่ะ สู้ๆค่ะ

เปนเหมือนกันค่ะ หิวแต่ไม่อยากกินคะ