6 ตอบกลับ

อันนี้ของเราตอนขาด16วันค่ะ จางจนนึกว่าคิดไปเอง จากนั้นก็ลองตรวจต่ออีกหลายวัน ถึงค่อยๆเข้มขึ้นเรื่อยๆ ฝากครรภ์เรียบร้อยค่ะตอนนี้อายุครรภ์10สัปดาห์แล้ว

ดีใจด้วยน่ะค่ะ

ประมาน 1-2อาทิต ค่อยลองตรวจไหม่น้ะค้ะแม่ แต่ตอนนี้อาจจะท้องแต่ท้องยังอ่อนมากๆ ขีดถึงจางขนาดนี้ค้ะ

ขอบคุณนะจ้ะ เดวจะไปตรวจที่ รพ.

VIP Member

เราก็เคยเป็นช่วงเเรกๆเเบบจุ่มได้ขีดเดียวทิ้งข้ามคืน2ขีด เรารอตรวจสัก2อาทิตชัดเลย

รออีกสัก 1 อาทิตย์ จะมาอัพเดทค่ะ

ใช่แบบจุม ขึ้น2 ขีดจางๆ เเต่แบบหยด ขึ้น 1 ขีด งง มากค่ะ

ถ้านีบตามวัน จิงๆ ขาด 9 วัน ค่ะ

ตรวจเมื่อเช้าค่ะ