สอบถามคะ ท้อง6 เดือน ท้องขึ้นผื่นแดง แล้วคันมากเลยคะ ใครเป็นบ้างคะ แล้วมันจะเป็นอะไรถึงลูกไหมคะ ตอนนี้เริ่มคิดมากแล้วคะ

ใครมีประสบการณ์คล้ายกันบ้างคะ

สอบถามคะ ท้อง6 เดือน ท้องขึ้นผื่นแดง แล้วคันมากเลยคะ ใครเป็นบ้างคะ แล้วมันจะเป็นอะไรถึงลูกไหมคะ ตอนนี้เริ่มคิดมากแล้วคะ
33 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ของเราเป็นที่ขา พอหายแพ้ท้องก็หายเลย

พยายามอย่าเกาค่ะ หาหมอค่ะถ้าไม่ไหว

ทาครีม เยอะๆค่ะ เพื่อไม่ให้ผิวแห้ง

ไม่อันตรายถึงลูห้ามเกานะคะท้องจะลาย

5y ago

ขอบคุณคะสำหรับคำตอบ พยายามจะไม่เกาคะ แต่คันสุดๆ

บ้านนี้เป็นที่ต้นขาคะโบกคารามาย

เป็นเหมือนกันค่ะ ไปหาหมอนะคะ

VIP Member

หาหมอค่ะ หมอจะให้ยาทามาค่ะ

ผื่นคันคะแม่ทาแป้งไว้คะ

พยายามอย่าเกานะคะแม่

บ้านนี้เป็นที่แขนจ้า