64 ตอบกลับ

VIP Member

เข็มแรกจะปวดร้าวมากค่ะ ปวดเหมือนไข้จะกินแต่ไม่เป็นไข้นะคะ พอโดนเข็มสองปวดแปปเดียวค่ะ

ฉีดมา 6 วันแล้วยังปวดอยู่เลยค่ะเวลาขยับแขน แต่ไม่ถึงกับยกแขนไม่ขึ้น และไม่มีไข้ค่ะ

ปวดประมาณ​2วันค่ะ บ้านนี้ไข้ขึ้น ตัวร้อนเลยค่ะ หนักหัวมาก เดี๋ยว​ก็​หายนะคะ สู้ๆค่ะ

กี่เดือนถึงฉีดบาดทะยัก, ไข้กหวัด, ตรวจน้ำตาลบ้านนี้ไม่ได้ทำอะไรเลยจ้ะจะ8เดือนแล้ว

น่าจะ5-6เดือนคะ หมอจับฉีดบาดทะยัก

ขอถามนิดนึงนะคะ ฉีดวัคซีนกันตอนกี่วีคค่ะ ตอนนี้27wแล้ว ยังไม่ได้ฉีดอะไรเลยค่ะ

ไปฉีดมาเมื่อวานค่ะตอนฉีดไม่ปวด แต่มาปวดตอนกลางคืนนอนไม่ได้เลยค่ะปวดมาก

เราไข้ขึ้นตอนค่ำๆค่ะ ตอนกลางวันยังซ่าได้ กินพารา วางแขนราบ นอนเลยค่ะ

ฉีดแล้ว 2 เข็ม ตอน4-5เดือน ปวดมากค่ะ แต่ไม่เป็นไข้ พักผ่อนเยอะๆนะคะ

ปวดลามทั้งแขนเลยค่ะ​ แต่ไม่เป็นไข้​ ปวดคืนเต็ม​ๆนอนแทบไม่หลับ

เข็มแรกปวดแขนดีค่ะ555 พอฉีดครั้งที่สอง ไม่มีอาการอะไรเลย เฉยมาก