ขอคำปรึกษาหน่อย

ใครก็ช่วยบอกหน่อยว่าอาการเหล่านี้มันเกี่ยวข้องกับการตั้งครรภ์ไหม หรือว่าไม่ใช่ เรื่องมีอยู่ว่า เราใช้แอฟ Flo ในการบันทึกเหตุการต่างๆรวมถึงบันทึกประจำเดือนที่หลายๆคนเคยใช้ แล้วเวลเรามีอะไรกับแฟนวันนั้นเราก็จะบันทึก แต่ละวันมีอาการแบบไหนก็จะบันทึกตลอด แล้วในแอฟกำหนด วันที่ปจด.ต้องมาคือ 23-26 แล้วก็ไม่มา แล้วนะวันที่ 25 ขึ้นว่ามาช้า 1 วัน แล้วอาการแบบหิวกินทั้งวัน ปวดเต้านม คัน เหนื่อยง่วงตลอดเวลา อาการเหมือนกับก่อนประจำเดือนมาปกติ เราควรตรวจเลยไหมหรือว่ารอให้ครบ 7 วันก้อนแล้วค่อยตลวจ

11 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

รอคะ