38 ตอบกลับ

20สิงหาค่ะ หมอบอกเด็กกลับหัวอยู่ในท่าเตรียมแล้ว ส่วนคุณแม่ให้งดทานขนมค่ะ เพราะอีก5kgก็ถึง100kgแล้ว😅

18สิงหา เจ็บ​ขารวมไปถึง​อวัยวะ​เพศเจ็บ​ตรึงมากนอนนั่งเเทบไม่ได้ทรมานสุดๆเจ็บ​ท้องเตือนบ่อยมาก

กำหนด26ส.ค63 ตอนนี้นั่งรถท้องแข็งเจ็บไปหมดแล้ว นอนกลางคืนก็ปวดสะโพกมาก เท้าบวมด้วยค่ะ ปวดเท้าด้วย

11สิงหาค้า มีท้องแข็งบ่อยมีเจ็บท้องบ้างเข้าห้องย้ำบ่อยกลางคืนพลิกตัวลำบากด้วยค่ะอึดอัดไปหมด

กลับหัวตั้งแต่28weekแล้วคะ ดิ้นเก่ง แกล้งแม่เก่ง อยากจะเจอหน้าคนชอบแกล้งไวๆแล้วคะ ตอนนี้35+4week

21 สิงหา กลางคืนพลิกตัวลำบากมากเสียวสะโพกสุดๆเวลาลุกจะเสียวจิมิอยากเเตกเเล้วคะ

17สิงหาคมค่ะ นอนกลางคืน ปวดหลัง ปวดเอว อึดอัด หายใจลำบาก เริ่มจะเดินลำบากแล้ว😊😊

26สิงหาเจ็บเตือนบ่อยค่ะหายใจไม่ค่อยสะดวก เวลานอนพลิกตัวรำบากมากปวดไปทั้งตัว

ฉี่ทั้งคืนนนนน ดิ้นแรงมากจนจุก เดียวก็ท้องแข็ง มีอาการปวดหลังนิดหน่อยยจ้า

31ส.ค. มีอาการเจ็บขาหนีบร้าวไปถึงอวัยวะเพศและท้องก็เริ่มต่ำลงทุกวันคะ