21 ตอบกลับ

กำลังเป็น​อยู่ใน​ขณะนี้​เลยค่ะ เบื่ออาหาร​ ไม่ค่อยอยากกิน​ เหมือน​แต่ก่อนเลย #37week​

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนไม่หลับด้วย นอนปกติ 21.30 ชอบตื่นตอน02.00นอนอีกที04.00เลยค่ะ #37w

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กินอะไรไม่ค่อยได้ เห็นอาหารก็รู้สึกเบื่อไปจะอวก

เป็นเหมือนกันค่ะอยากกินนู่นกินนี่แต่พอซื้อมาแล้วก้ไม่อยากกิน😂

VIP Member

เหมือนกันเลย ทุกวันนี้กินข้าวไข่ ดาวเป็นอาหารหลักไปแล้ว😂 -32วีค+6-

ตอนนี้ 30 วีค เบื่อมากค่ะและนอนหลับไม่สนิทด้วย นอนหลับๆตื่นๆ

บ้านนี้จะเข้า 30 W เริ่มเบื่ออาหารแล้วค่ะ ไม่อยากกินข้าวเลย

Super Mum

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ เลยกินเมนูเส้นๆ และพวกยำแทนค่ะ

เป็นเหมือนกัน เบื่อมากๆ อยากกินแต่ของเย็นๆ

VIP Member

บ้านนี้กินทุกอย่างอร่อยมากค่ะ กินเยอะมาก