412 ตอบกลับ

36สัปดา2วัน​ แตกทุกที่เรยค้ะ​ ทาครีมก็เอาไม่อยู่​

38wแล้วจ้าไม่รู้ว่าคลอดแล้วจะมีรอยแตกมั๊ย

แตกคะแตกหนักมากแตกแบบไม่ไหวทาครีมดีแค่ไหนก็เอาไม่รู้คะ

ไม่เเตกเรยค้า อีก5อาทิตจะคลอดแล้วว แม่ไม่ได้ทาอะไรเรย🥰🥰

ไม่เพียงแค่ท้องค่ะที่แตก แตกทั้งตัว ไม่มีที่ให้แตกแล้ว😂

ท้องแตกลาย เกี่ยวไหมคะ ว่าลูกในครรภ์ของเรามีน้ำหนักเยอะ

ไม่รอดเหมือนกันค่ะ แตกตอน8เดือนก่อนหน้านี้โบกครีมมาตลอด

38วีค แตกแล้วค่ะ เหนือหัวหน่าว เป็นรอยแดงๆ ยังกะห้อเลือด 😭

36w เหลือแต่ท้องที่ยังไม่แตกค่ะที่อื่นแตกลายไปตามๆกันค่ะ

กำลังเริ่มเรยค่ะ น้ำมันมะพร้าวครีมก็เอาไม่อยู่ 34วีค6วัน

เขาบอกว่าทาวิคส์ ช่วยได้จริงเหรอคะ ใครทดลองแล้วหรือยัง