64 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้17เมษายังเงียบอยู่เลยไม่มีอาการเจ็บเตือนเลย อยากแตกบ้างจัง

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย บ้านนี้ยังเงียบกริบ งื้ออ อยากแตกบ้างจัง😂

บ้านนี้อยากเเตกเเล้ว 40สัปดาห์พอดี หมอนัด5เมษาเเต่ยังเงียบกริ๊บ

VIP Member

ยินดีด้วยน่ะค่ะคุนแม่ สาวรึบ่าวจ่ะ. กี่โลค่ะเนียะ น่าเอ็นดูเชีบว

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ขอให้สุขภาพแข็ง ทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ

ยินดีด้ววยยนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด 23 เมษา ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะเเต่บ้านนี้ยังเงียบยุ่เลย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังไม่แตกเลย ^^

VIP Member

ดีใจด้วยจ้า บ้านนี้23 เมษา อยากเบ่งเต็มทีแล้วจ้า 🤣

ดีใจด้วยนะคะบ้านนี้เงียบเลยอยากเจอใจจะขาดแล้ว💕