321 ตอบกลับ

น้ำเปล่าส่วนใหญ่ ชาเขียวปั่นหวานน้อยนานๆทีค่ะ🥰

งื้อ ทางนี้อดไม่ได้วันละ2แก้ว เพราะขายน้ำชากาแห55

น้ำเปล่าและนมจืดค่ะหิวแต่น้ำข้าวไม่ค่อยหิวเลย

ชอบกินน้ำอัดลมมากค่ะตอนนี้ท้องได้6สัปดาแล้ว🤣🤣

น้ำอัดลมจ้า55555 คือร้องกินทุกวันจนแฟนด่าเลยคะ🤣🤣

อยากกินน้ำอัดลมมากๆเลยค่ะ ตอนม่ท้องกินบ่อยค่ะ

C แต่ได้แค่จิบๆบางครั้งก็1แก้วค่ะพอหายอยาก😂😂😂

ชากับน้ำอัดลมคะ รู้ว่าไม่ดีก็พยายามกินน้อยๆ🤣

Dค่ะ ทานแต่น้ำผลไม้แล้ว บำรุงเจ้าตัวเล็ก❤️

กินช็อกโกแลตปั่นค่ะ น้องดิ้นเก่งอารมณ์ดี